ราคา 0.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 23.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร บาท/ตารางเมตร
โครงการ ลุมพินี วิลล์ อ่่อนนุช 77 (2)

Packers Packers
0818663811
2014-12-11 00:00:00.0
เลขที่ประกาศ: 49813
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขายดาวน์ ก่อนโอน
โครงการ ลุมพินี วิลล์ อ่่อนนุช 77 (2) / LPN Ville Onnut 77 (2) .. รายละเอียดห้องและโครงการดูได้ที่ http://www.lpn.co.th/lumpini2012/LV-SK77/index.php
ทำเล ห่างจากคอนโด U Delight เพียง 300 ม ในราคา ตรม ละไม่เกิน 50,000

Type : ห้อง 1 นอน (ออกแบบดี เป็นห้องหน้ากว้าง ห้องแบบ 26 และ 30 ตรม ก็กว้างเท่ากับ 22.5 ตรม ต่างกันเฉพาะความลึก)
ห้องขนาด 22.5 และ 23 ตรม
มี ชั้นสูงๆ วิวสวย ให้เลือกหลายห้อง
มีห้องติดกัน 2 คู่ อาจปรับเป็นห้อง combine ได้

1. ตึก A1 ชั้น 16 ห้อง 06 ขนาด 22.5 ตรม
ขายดาวน์ 195,400 ราคารวม 1,090,000 ชำระวันโอน 894,600 => SOLD

2. ตึก B1 ชั้น 14 ห้อง 02 ขนาด 22.5 ตรม
ขาย ดาวน์ 141,400 ราคารวม 1,080,000 ชำระวันโอน 938,600

3. ตึก B1 ชั้น 15 ห้อง 01 ขนาด 23.0 ตรม - ห้องมุม
ขายดาวน์ 142,400 ราคารวม 1,105,000 ชำระวันโอน 962,600

4. ตึก B1 ชั้น 15 ห้อง 02 ขนาด 22.5 ตรม
ขาย ดาวน์ 146,400 ราคารวม 1,085,000 ชำระวันโอน 938,600

5. ตึก B1 ชั้น 18 ห้อง 01 ขนาด 23.0 ตรม - ห้องมุม
ขายดาวน์ 147,400 ราคารวม 1,110,000 ชำระวันโอน 962,600

TEL 089 114 1943

รายละเอียดเพิ่มเติม:
ขายดาวน์ถูกๆ LPN 77(2) ห้อง 1นอน 22.5 ตรม ชั้นสูง ราคาถูก มีให้เลือกหลายห้อง - คอนโด ขาย
ลุมพินี วิลล์ อ่่อนนุช 77 (2)

รายละเอียดอาคาร 0 อาคาร

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 2 ประกาศ

HIGHLIGHT PROPERTY
รายการประกาศที่ดูล่าสุด (Recent Advertise List)
Noble Reveal clean private peaceful 17th floor BTS Ekkamai
เช่า 30000.00 บาท
ขายคอนโดโครงการ ลาเมซองคอนโด สะพานควาย - 2500000 บาท ติดต่อคุณ เบน
ขาย 2500000.00 บาท
ให้ เช่า Noble Reveal 2 ห้องนอน 88 ตรม. 65k 082-6268246
เช่า 65000.00 บาท
โมทีฟ คอนโด motive ตรงข้าม TOT ศูนย์ราชการ แจ้งวัฒนะ ขายดาวน์ด่วน
ขาย 290000.00 บาท
P27CA2403001 ขาย โดมัส-Domus 4 ห้องนอน ขนาด 310 ตรม.
ขาย 75000000.00 บาท
ให้เช่าคอนโดโครงการ Siamese Thirty Nine Condominium - 40000 ต่อเดือน ติดต่อคุณ kittima boothong
เช่า 40000.00 บาท
ขายคอนโดโครงการ รีเจ้นท์ ออน เดอะ พาร์ค 3 - 165000000 บาท ติดต่อคุณ Nutcha Unsuwan
ขาย 15000000.00 บาท
ขาย1800000 หรือให้เช่า 8500ต่อเดือน คอนโด เอสเปส อ่อนนุช ตึก จี วิวสระ
ขาย 1640000.00 บาท
ขาย - ห้องสตูดิโอ ชั้น 6 ขนาด 38 ตรม. พัทยาพลาซ่าคอนโด
ขาย 1200000.00 บาท
clear