ราคา 7000000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 58.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 120689.66 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 18
โครงการ Manhattan Chidlom | แมนฮัตตั้น ชิดลม แมนฮัตตั้น ชิดลม คอนโดมิเนียม | แมนฮัตตัน ชิดลม | Man hat tan Chidlom

นก
0801987963
2022-08-01 02:47:00.0
เลขที่ประกาศ: 406344
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขาย Condo ติดถนนเพชรบุรีManhattan Chidlom 58 ตรม.1 นอน 1 น้ำ ชั้น 18

::จุดเด่น::
- ใกล้ รถไฟฟ้า BTS สถานีชิดลม
- โครงการติดถนนเพชรบุรี และใกล้ห้างพาราเดียม เวิลด์ ช็อปปิ้ง
- วิวสวย เฟอร์นิเจอร์ครบ พร้อมเข้าอยู่

::รายละเอียด::
- พื้นที่ 58 ตรม.
- ชนิด 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ
- อาคาร1
- ชั้นที่ 18 จากทั้งหมด 34 ชั้น
- ระเบียงหันทางทิศ South East วิว City

::รายละเอียดโครงการ::
- ชื่อโครงการ: Manhattan Chidlom
- เจ้าของโครงการ เมเจอร์ ดีเวลลอปเม้นท์ Major Development
- High Rise 1 อาคาร สูง 34 ชั้น จำนวน 190 ยูนิต
- ปีที่สร้างเสร็จ พ.ศ. 2553
- สระว่ายน้ำ, ฟิตเนส,
- รถรับส่ง, สวนลอยฟ้า/บาร์บีคิว
- ระบบรักษาความปลอดภัยตลอด 24 ชม

::สถานที่ใกล้เคียง::
- ห้างสรรพสินค้าเซ็นทรัลชิดลม
- ห้่างสรรพสินค้าเซ็นทรัลเวิลด์
- บิ๊กซี
- ประตูน้ำ

พิกัด: https://maps.google.com/maps?q=13.749032,100.543564

ราคา: 7,000,000 บาท

สนใจติดต่อ: นก 0801987963

จำนวนอาคาร:
1
พื้นที่โครงการ:
676.0 ตร.วา
จำนวนชั้น:
34 (อาคารที่ 1) ชั้น
จำนวนห้อง:
190 (อาคารที่ 1) ห้อง
ชื่อบริษัทเจ้าของโครงการ:

เบอร์โทรโครงการ:

เว็บไซต์โครงการ:

รายละเอียดเพิ่มเติม:
Manhattan คอนโดขายพร้อมผู้เช่าถนนเพชรบุรี ใกล้สถานที่ช้อปปิ้งหลายแห่ง - คอนโด ขาย