ราคา 1695000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 28.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 60535.00 บาท/ตารางเมตร
โครงการ ซี สไตล์ รัชดาภิเษก 18

suriya wongsitthichaikul
0854674444
2015-02-08 00:00:00.0
เลขที่ประกาศ: 119352
รายละเอียดเพิ่มเติม
C Style Condo ชัั้น 2 หัวมุม วิวโล่ง สงบสวยสุด 1695000 ถูดสุดรวมหมดแล้ว

1695000 เท่านั้น
ขนาด 28 ตรม แถมแอร์ 2 เครื่อง ครัว เตาไฟฟ้า ตัวดูดควัน ฉากอาบน้ำ เตียง ชั้นทีวี ตู้เสื้อผ้า

ดูรูป

www.facebook.com/condostylish

0925590808

ขายดาว์น คอนโด C Style - คอนโด ขายดาวน์
ซี สไตล์  รัชดาภิเษก 18

รายละเอียดอาคาร 0 อาคาร

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 19 ประกาศ

ขาย/เช่า คอนโดโครงการ ซี สไตล์ รัชดาภิเษก 18 - 2500000 บาท ติดต่อคุณ สุรเดช วงศ์ศรีสุรพันธ์ุ

เลขที่: 209208
2017-09-25 14:16:04.0
Add to wishlist

ซี สไตล์ รัชดาภิเษก 18

ขนาดพื้นที่ 30.0 ตารางเมตร

สุรเดช วงศ์ศรีสุรพันธ์ุ

0868025609

ขาย 2500000.00 บาท

ขายคอนโดโครงการ ซี สไตล์ รัชดาภิเษก 18 - 1950000 บาท ติดต่อคุณ ชุติพันธ์ สุวรรณทวีลาภ

เลขที่: 173374
2015-08-08 15:15:49.0
Add to wishlist

ซี สไตล์ รัชดาภิเษก 18

ขนาดพื้นที่ 28.0 ตารางเมตร

ชุติพันธ์ สุวรรณทวีลาภ

0814494455

ขาย 1950000.00 บาท

ขายดาวน์ CSTYLECONDO - คอนโด ขายดาวน์

เลขที่: 169647
2015-03-20 00:00:00.0
Add to wishlist

ซี สไตล์ รัชดาภิเษก 18

ขนาดพื้นที่ 28.0 ตารางเมตร

เพชรน้ำหนึ่ง รุจนบุณย์

0819190209

ขาย 180000.00 บาท

ขาย C Style Condo ขนาด 28 ตร.ม. ชั้น8 วิวสระว่ายน้ำ - คอนโด ขาย