ราคา 2500000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 43.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 58045.04 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 7
เลขที่ห้อง 141
โครงการ ลาเมซองคอนโด สะพานควาย

เบน
0813457877
2014-08-04 23:05:54.0
เลขที่ประกาศ: 117486
รายละเอียดเพิ่มเติม
หนึ่งห้องนอน หนึ่งห้องน้ำและห้องนั่งเล่น พื้นที่ 43.07 ตารางเมตร ชั้น7 ไม่มีตึกบัง (ราคา 2.5 ลบ ไม่ต้องจ่ายค่าโอน) ห้องนอนอยู่ทางทิศตะวันออกทิศทางลม ระเบียงอยู่ทางทิศเหนือ เข้าออกด้วย Keycard มี รปภ.พร้อมจอดรถได้ 1 คัน พนักงานทำความสะอาด ติดสี่แยกสะพานควาย ใกล้ BTS สะพานควายเดินทางไม่เกิน 6 นาที นอกจากนี้ยังใกล้โรงพยาบาลเปาโล Big C สะพานควายและสวนจตุจักร สามารถเข้าออกได้หลายทางทั้งซอยประดิพัทธ์ 23,25 และซอยวัดไผ่ตัน สิ่งอำนวยความสะดวกได้แก่ชุดตู้ เตียง ชั้นวางทีวีของ Konceptครบชุด แอร์สองเครื่อง ตู้เย็น เครื่องซักผ้า ชั้นวางหนังสือ ชั้นวางรองเท้า เครื่องทำน้ำอุ่น สนใจติดต่อ เบน 0813457877

ลาเมซองคอนโด สะพานควาย

รายละเอียดอาคาร 0 อาคาร

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 3 ประกาศ

ลาเมซองคอนโด สะพานควาย - คอนโด ขาย

เลขที่: 1954
2015-02-14 00:00:00.0
Add to wishlist

ลาเมซองคอนโด สะพานควาย

ขนาดพื้นที่ 32.0 ตารางเมตร

อัครวัฒน์ สุพรรณพิทักษ์

0879773877

ขาย 1980000.00 บาท

ขายคอนโดโครงการ ลาเมซองคอนโด สะพานควาย - 2500000 บาท ติดต่อคุณ เบน

เลขที่: 117486
2014-08-04 23:05:54.0
Add to wishlist

ลาเมซองคอนโด สะพานควาย

ขนาดพื้นที่ 43.0 ตารางเมตร

เบน

0813457877

ขาย 2500000.00 บาท

ขายคอนโดโครงการ ลาเมซองคอนโด สะพานควาย - 1.4 บาท ติดต่อคุณ เล็ก

เลขที่: 51003
2013-09-20 08:28:55.0
Add to wishlist

ลาเมซองคอนโด สะพานควาย

ขนาดพื้นที่ 25.0 ตารางเมตร