ราคา 6200000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 32.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 193750.00 บาท/ตารางเมตร
โครงการ via botani | เวีย โบทานี | via botani by sansiri | Via Botani สุขุมวิท 49 | เวีย โบทานิ สุขุมวิท 49 | via botani sukhumvit 49 | เวีย โบทานิ บาย แสนสิริ

Scic Property
0939862598
2015-03-24 00:00:00.0
เลขที่ประกาศ: 168209
รายละเอียดเพิ่มเติม
ด่วน Via Botani Condominiums สุขุมวิท 47 ซอยทองหล่อ ใกล้สถานีรถไฟฟ้า ทองหล่อ , ซุปเปอร์มาเก็ต แหล่งช็อปปิ้งต่างๆ
ขาย 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ
36.25 sqm.
ราคาขาย 6,200,000 บาท
คุณสมบัติ

รายละเอียดโครงการของประกาศนี้

HIGHLIGHT PROPERTY
ที่ตั้ง:
ถนนสุขุมวิท ซอย49/1
วันที่เริ่มโครงการ:
จำนวนอาคาร:
1
พื้นที่โครงการ:
800.0 ตร.วา
จำนวนชั้น:
8 (อาคารที่ 1) ชั้น
จำนวนห้อง:
138 (อาคารที่ 1) ห้อง
ชื่อบริษัทเจ้าของโครงการ:

เบอร์โทรโครงการ:

เว็บไซต์โครงการ:

รายละเอียดเพิ่มเติม:
ขายคอนโด เวีย โบทานิ ใกล้รถไฟฟ้า BTS 1 ห้องนอน 35 ตร.ม. 4.98 ล้านบาท - คอนโด ขาย
via botani | เวีย โบทานี | via botani by sansiri | Via Botani สุขุมวิท 49  | เวีย โบทานิ สุขุมวิท 49 | via botani sukhumvit 49 | เวีย โบทานิ บาย แสนสิริ

รายละเอียดอาคาร 1 อาคาร

ชื่ออาคาร/ตึก:

จำนวนชั้น: 8

จำนวนห้อง: 138

รูปอาคาร

รูปแบบแปลนอาคาร
รูปที่จอดรถ

รูปแบบห้อง 5 แบบ

แบบ 1 Bedroom (S)
35.00 sqm.
แบบ 1 Bedroom (M)
41.00 sqm.
แบบ 1 Bedroom (L)
50.00 sqm.
แบบ 2 Bedrooms
70.00 sqm.
แบบ 3 Bedrooms
126.00 sqm.

แบบ 1 Bedroom (S)

35.00
4400000.00

แบบ 1 Bedroom (M)

41.00
5200000.00

แบบ 1 Bedroom (L)

50.00
6500000.00

แบบ 2 Bedrooms

70.00
9400000.00

แบบ 3 Bedrooms

126.00
17200000.00

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 80 ประกาศ

HIGHLIGHT PROPERTY
รายการประกาศที่ดูล่าสุด (Recent Advertise List)