ราคา 2300000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 29.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร บาท/ตารางเมตร
โครงการ ไม่ระบุ

golfjoey
0834464717, 0818179484
2014-05-14 22:43:00.0
เลขที่ประกาศ: 107455
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูเพิ่มเติม
คอนโด รุมพินี-โชคชัย4 ชั้น18 ตึกA 28.61 ต.ร.วาเป้นห้องชุด แอร์2ตัว ห้องโถง กับห้องนอน เฟอร์บิวอินครบ สระว่ายน้ำ ฟิตเน้ตครบ 2.3ล้าน พร้อมโอน..

ไม่ระบุ

รายละเอียดอาคาร 0 อาคาร

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 1 ประกาศ

คอนโดรุมพินี-โชคชัย4

เลขที่: 107455
2014-05-14 22:43:00.0
Add to wishlist

ไม่ระบุ

ขนาดพื้นที่ 29.0 ตารางเมตร

golfjoey

0834464717, 0818179484

ขาย 2300000.00 บาท
HIGHLIGHT PROPERTY
รายการประกาศที่ดูล่าสุด (Recent Advertise List)
คอนโดรุมพินี-โชคชัย4
ขาย 2300000.00 บาท
ขายคอนโดสีลม-นราธิวาส
ไม่ได้ระบุ
ประกาศขาย i condo สุขาภิบาล 2
ขาย 1550000.00 บาท
คอนโด สาทร พลัส Condo Sathorn Plus - คอนโด ขาย
ขาย 5950000.00 บาท
condo ถูก 30,000ต่อตรม 0864095166โจม
ขาย 3150000.00 บาท
ขายคอนโด Chateau In Town พหล.11 2 ห้องนอน 42 ตรม.
ขาย 4900000.00 บาท
คอนโด 2 ห้อง 52 ตร.ม.พร้อมแอร์
ขาย 565000.00 บาท
คอนโดใกลฺ้ BTS และ MRT หมอชิต
ขาย 8500.00 บาท
***Sale Sale Condo IDEO Q Phayathai 70.04 sq.m. 33rd Fl. ใกล้ BTS และ Aorport link*** - คอนโด ขาย
ขาย 8404800.00 บาท
ขายคอนโด 2 ห้องนอน พระราม 2
ขาย 1500000.00 บาท
clear